Knattspyrnufélagið FRAM

Hjálmdís Rún Níelsdóttir 3 faldur Reykjavíkurmeistari í svigi, stórsvigi og Alpatvíkeppni

Hjálmdís Rún Níelsdóttir heldur áfram að gera það gott á skíðunum og varð á dögunum 3 faldur Reykjavíkurmeistari í svigi, stórsvigi og Alpatvíkeppni.  Hjálmdís keppti einnig á Dalvík í byrjun mars og stóð sig þar vel bæði á skíðunum og í sundi. 

Hér fyrir neðan má sjá  helstu úrslit  úr skíðamótum sem fram fóru í mars.

Reykjavíkurmót Fram og KR
Þann 16 mars hélt Skíðadeild Fram og Skíðadeild  KR Reykjavíkurmót í stórsvigi
Þar átti Skíðadeild Fram  einn keppanda í flokki 11 ára stúlkna Hjálmdísi Rún Níelsdóttursem var í 2 sæti.

1 sæti var Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik
2 sæti var Hjálmdís Rún Níelsdóttir Fram
3 sæti var Þórunn Bjarnadóttir Ármanni

Reykjavíkurmót ÍR

 Þann 17 mars hélt Skíðadeild ÍR Reykjavíkurmót í svigi.

Þar átti Skíðadeild Fram einn keppanda í flokki 11 ára stúlkna Hjálmdísi Rún Níelsdóttir sem var í 1 sæti.

1 sæti var Hjálmdís Rún Níelsdóttir Fram
2 sæti var Sigrún Vernharðsdóttir Víking
3 sæti var Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik

Jafnframt var uppskeruhátíð Skíðaráðs Reykjavíkur haldið að móti loknu og Reykjavíkur meistarar krýndir og þar varð Hjálmdís Rún Níelsdóttir 3 faldur Reykjavíkurmeistari í svigi, stórsvigi og Alpatvíkeppni

Jónsmótið á Dalvík
Þann 8-9 mars var haldið Jónsmót á Dalvík fyrir keppendur 9 ára til 13 ára þar voru keppendur allstaðar af landinu.  Þar var keppt í svigi, stórsvigi og sundi.

Í flokki 11 ára átti Skíðadeild Fram  einn keppanda Hjálmdísi Rún.

Í svígi var Hjálmdís 4 sæti, 1 sæti var Embla Rán Baldvinsdóttir SKIS, 2 sæti Vigdís Sævaldsdóttir Dalvík, 3 sæti Sigrún Vernharðsdóttir Víking.
Í sundinu var Hjálmdís í 4 sæti, 1 sæti Guðfinna Eir Þorleifsdóttir Dalvík, 2 sæti Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik, 3 sæti Embla Rán Baldvinsdóttir SKIS
Í stórsviginu og sundi var Hjálmdís í 6 sæti, 1 sæti Guðfinna Eir Þorleifsdóttir Dalvík, 2 sæti Embla Rán Baldvinsdóttir SKIS, 3 sæti Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik,

Kær kveðja

Guðmundur Símonarson

Á döfinni

Þri. 25. apríl | FRAM 31 - 28 Haukar
Olísdeild kvenna 4 liða úrslit leikur 3, FRAMhús
Mið. 26. apríl | Valur 27 - 15 FRAM
Olísdeild karla 4 liða úrslit leikur 2 Hlíðarendi
Fös. 28. apríl | kl. 19:00 | HK - FRAM
Borgunarbikar Karla Kórinn
Fös. 28. apríl | kl. 17:00 | Hamrarnir - Afturelding/FRAM
Lengjubikar Kvenna KA-völlur
Fim. 4. maí | kl. 20:30 | FRAM - Valur
Olísdeild karla 4 liða úrslit leikur 3 FRAMhús
Fös. 5. maí | kl. 19:15 | HK - FRAM
Inkasso-deild Karla Kórinn
Lau. 6. maí | kl. 16:00 | Valur - FRAM
Olísdeild karla 4 liða úrslit leikur 4 Hlíðarendi
Lau. 6. maí | kl. 16:00 | Augnablik - Afturelding/FRAM
Borgunarbikar Kvenna Fagrilundur
Mán. 8. maí | kl. 20:15 | FRAM - Valur
Olísdeild karla 4 liða úrslit leikur 5 FRAMhús

Samstarfsaðilar