Knattspyrnufélagið FRAM

Hjálmdís Rún Níelsdóttir 3 faldur Reykjavíkurmeistari í svigi, stórsvigi og Alpatvíkeppni

Hjálmdís Rún Níelsdóttir heldur áfram að gera það gott á skíðunum og varð á dögunum 3 faldur Reykjavíkurmeistari í svigi, stórsvigi og Alpatvíkeppni.  Hjálmdís keppti einnig á Dalvík í byrjun mars og stóð sig þar vel bæði á skíðunum og í sundi. 

Hér fyrir neðan má sjá  helstu úrslit  úr skíðamótum sem fram fóru í mars.

Reykjavíkurmót Fram og KR
Þann 16 mars hélt Skíðadeild Fram og Skíðadeild  KR Reykjavíkurmót í stórsvigi
Þar átti Skíðadeild Fram  einn keppanda í flokki 11 ára stúlkna Hjálmdísi Rún Níelsdóttursem var í 2 sæti.

1 sæti var Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik
2 sæti var Hjálmdís Rún Níelsdóttir Fram
3 sæti var Þórunn Bjarnadóttir Ármanni

Reykjavíkurmót ÍR

 Þann 17 mars hélt Skíðadeild ÍR Reykjavíkurmót í svigi.

Þar átti Skíðadeild Fram einn keppanda í flokki 11 ára stúlkna Hjálmdísi Rún Níelsdóttir sem var í 1 sæti.

1 sæti var Hjálmdís Rún Níelsdóttir Fram
2 sæti var Sigrún Vernharðsdóttir Víking
3 sæti var Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik

Jafnframt var uppskeruhátíð Skíðaráðs Reykjavíkur haldið að móti loknu og Reykjavíkur meistarar krýndir og þar varð Hjálmdís Rún Níelsdóttir 3 faldur Reykjavíkurmeistari í svigi, stórsvigi og Alpatvíkeppni

Jónsmótið á Dalvík
Þann 8-9 mars var haldið Jónsmót á Dalvík fyrir keppendur 9 ára til 13 ára þar voru keppendur allstaðar af landinu.  Þar var keppt í svigi, stórsvigi og sundi.

Í flokki 11 ára átti Skíðadeild Fram  einn keppanda Hjálmdísi Rún.

Í svígi var Hjálmdís 4 sæti, 1 sæti var Embla Rán Baldvinsdóttir SKIS, 2 sæti Vigdís Sævaldsdóttir Dalvík, 3 sæti Sigrún Vernharðsdóttir Víking.
Í sundinu var Hjálmdís í 4 sæti, 1 sæti Guðfinna Eir Þorleifsdóttir Dalvík, 2 sæti Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik, 3 sæti Embla Rán Baldvinsdóttir SKIS
Í stórsviginu og sundi var Hjálmdís í 6 sæti, 1 sæti Guðfinna Eir Þorleifsdóttir Dalvík, 2 sæti Embla Rán Baldvinsdóttir SKIS, 3 sæti Ástríður Magnúsdóttir Breiðablik,

Kær kveðja

Guðmundur Símonarson

Á döfinni

Mán. 21. ágúst | ÍBV 34 - 36 FRAM
Ragnarsmót Kvenna Selfoss
Þri. 22. ágúst | Fjölnir 39 - 29 FRAM
Reykjavíkurmót Karla Dalhús
Þri. 22. ágúst | FRAM 28 - 25 Selfoss
Ragnarsmót Kvenna Selfoss
Mið. 23. ágúst | kl. 20:15 | FRAM - Valur
Ragnarsmót Kvenna Selfoss
Fös. 25. ágúst | kl. 19:15 | FRAM - Fylkir
Inkasso-deild Karla Laugardalsvöllur
Þri. 29. ágúst | kl. 19:30 | FRAM - Þróttur
Reykjavíkurmót Karla FRAMhús
Fim. 31. ágúst | kl. 19:15 | Grótta - FRAM
Inkasso-deild Karla Seltjarnarnesvöllur
Fim. 31. ágúst | kl. 19:30 | FRAM - ÍR
Reykjavíkurmót Karla FRAMhús

Samstarfsaðilar