Knattspyrnufélagið FRAM

Þorgrímur Smári framlengir!

Það er handknattleiksdeild FRAM mikil ánægja að tilkynna að Þorgrímur Smári Ólafsson hefur framlengt samning sinn um 2 ár eða til ársins 2022. Þorgrímur Smári hefur verið lykilmaður í okkar liði í vetur og verið einn besti leikmaður Olís-deildarinnar en hann hefur skorað 107 mörk í 20 leikjum.

Þorgrímur Smári getur leyst allar stöður út á vellinum ásamt því að vera öflugur varnarmaður. Þorgrímur Smári er mikill FRAMari og félagsmaður. Hann hefur verið duglegur að láta gott af sér leiða innan félagsins sem og að þjálfa yngri flokka félagsins með miklum myndarbrag.

Fyrir hönd stjórnar handknattleiksdeildar FRAM
Bjarni Kristinn Eysteinsson
Formaður

Á döfinni

Fös. 13. mars kl. 19:30  FRAM – Stjarnan
Olís deild kvenna FRAMhús   FRESTAÐ
Sun. 15. mars kl. 18:00  Fjölnir – FRAM U
Grill 66 deild kvenna Dalhús  FRESTAÐ
Mið. 18. mars kl. 19:15  FRAM – Selfoss
Olís deild karla FRAMhús  FRESTAÐ
Lau. 21. mars kl. 15:30  FRAM U – ÍBV U
2. deild karla 
FRAMhús  FRESTAÐ

Samstarfsaðilar