fbpx
Þjálfarar FRAM

Fyrsta æfingin undir stjórn Bjarna Guðjónssonar

Flottir

Bjarni Guðjónsson, sem ráðinn var þjálfari Fram þann 9. október, stjórnaði sinni fyrstu æfingu síðdegis í dag. Ríflega 20 leikmenn voru á æfingunni þar af mörg ný andlit enda Bjarni og stjórn félagsins verið dugleg við að semja við nýja leikmenn á sama tíma og nokkrir sem hafa verið lengi í herbúðum félagsins hafa horfið á braut. Bjarni var hæst ánægður með æfinguna. “Ég var spenntur fyrir en þetta var ennþá skemmtilegra en ég átti von á. Tempóið á æfingunni var gott og ég var ánægður með það sem strákarnir buðu upp á. Það eru skemmtilegir tímar framundan hér í Safamýrinni.”

Meðfylgjandi eru myndir af fyrstu æfingu Bjarna Guðjónssonar sem þjálfara.
Mfl.ka. I Mfl.ka. IV mfl.ka.II IMG_0894

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email
Shopping cart0
There are no products in the cart!
Continue shopping
0

Skráðu þig á póstlistann!

Fáðu allar fréttir, tilboð og aðrar upplýsingar beint í æð!