fbpx
GBS003-fors

Naumt tap gegn Haukum í kvöld

Elías vefurÞað fór þannig í kvöld að við töpum þessum leik en við vorum nærri því að klára leikinn,  strákar eru örugglega svekktir yfir þessum úrslitum.  Leikurinn í kvöld var gott framhald af leikjum liðsins í vetur, allir að leggja sig 100% í verkefnið sem var ærið Haukar á heimavelli.
Leikurinn fór vel afstað og fljótlega tókum við stjórnina á leiknum, vörn og markvarsla til fyrirmyndar og sóknarleikurinn gekk vel að mestu staðan í hálfleik 6 – 12.  Haukarnir fundu engar lausnir á varnarleik okkar FRAMara og útlitið gott.
Síðari hálfleikur byrjaði vel og við FRAMarar héldum frumkvæðinu í leiknum, vörnin hélt og útlitið gott, lítið skorað sem veit á gott, staðan eftir 45 mín 10-15.  En þá var eins og við misstum tökin á leiknum, gerðum mörg mistök í sókninn sem færði Haukunum ódýr hraðaupphlaups mörk og þeir náðu að jafna leikinn á næstu 7 mínútum.  Eftir það náðum við aðeins að halda í horfinu en Haukarnir voru sterkari á lokasprettinum  og  niðurstaðan 20 – 17.  Við voru mjög nærri því að vinna þennan leik í kvöld og leikurinn að mestu vel spilaður, en það var eins og okkar menn væru pínu þreyttir þegar líða tók á leikinn og það vantaði smá upp á að klára þetta í kvöld, kannski að dreifa álaginu aðeins meira í fyrri hálfleik eða að rúlla mannskapnum meira, ómögulegt að segja en ekki mikið út að okkar menn að setja í kvöld. Allir leikmenn FRAM spiluðu að mestu vel, menn börðust á fullu allan leikinn og lögðu sig fram, markvarslan góð  en það vantaði pínu extra til að klára þetta.
FRAMarar þið voruð flottir í kvöld, en getið gert betur og það er gott að vita.

Næsti leikur er gegn UMFA í Coka Cola bikarnum á þriðjudag kl. 20:00 í Mosfellsbæ og það verður án efa ekta bikarleikur.

ÁFRAM FRAM

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email
Shopping cart0
There are no products in the cart!
Continue shopping
0

Skráðu þig á póstlistann!

Fáðu allar fréttir, tilboð og aðrar upplýsingar beint í æð!