fbpx
FRAMfáni vefur

Aðalfundi Knattspynudeildar FRAM frestað

IMG_2774Það getur því miður ekki orðið að áætlun okkar um að halda aðalfund knattspyrnudeildar  mánudaginn 28.september n.k. Samkvæmt lögum félagsins (18. gr.)  ber að halda  aðalfund íþróttadeilda félagsins  fyrir 1.apríl ár hvert. Aðalfundurinn verður því á vormánuðum  skv lögum félagsins.
Hinsvegar hefur stjórn knattspyrnudeildar óskað efir að stíga til hliðar í fullu samráði við aðalstjórn félagsins. Bráðabirgðastjórn skipuð af aðalstjórn hefur því tekið við  rekstri knattspyrnudeildar þangað  til ný stjórn verður kosin í vor á aðalfundi knattspyrnudeildar.

Aðalstjórn hefur skipað eftirtalda aðila í bráðabirgðastjórn KND.
Baldur Knútsson
Hermann Valsson
Lúðvík Þorgeirsson
Þorbjörn Atli Sveinsson

Barna og unglingráð Knattspyrnudeildar Fram er óbreytt  en það er þannig skipað:
Formaður: Júlíus Guðmundsson
Varaformaður/Gjaldkeri: Elín Þóra Böðvarsdóttir
Ritari: Sigrún Edda Erlendsdóttir
Meðstjórnandi: Kristinn Traustason
Meðtjórnandi :Jón Birgir Valsson
Meðstjórnandi :Einar Birgisson

Viðingarfyllst

Knattspyrnufélagið Fram

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email
Shopping cart0
There are no products in the cart!
Continue shopping
0

Skráðu þig á póstlistann!

Fáðu allar fréttir, tilboð og aðrar upplýsingar beint í æð!