fbpx
Arnór Máni vefur

Arnór Máni skrifar undir nýjan samning!

Arnór Máni Daðason hefur skrifað undir nýjan þriggja ára samning við Handknattleiksdeild FRAM. Arnór Máni er einn af efnilegri markmönnum landsins og hefur, þrátt fyrir ungan aldur, átt fast sæti í meistaraflokki Fram á liðnum árum.

Arnór Máni er uppalinn hjá FRAM og á að baki farsælan feril með yngri flokkum félagsins. Þá hefur hann reglulega verið í landsliðshópum yngri flokka.

Einar Jónsson þjálfari m.fl. karla; „Arnór Máni er öflugur leikmaður sem leggur sig mikið fram, er góður liðsfélagi og hefur tekið miklum framförum á undanförnum árum. Við erum stoltir af því að hafa hann áfram í sterku markmannsteymi félagsins.“

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email
Shopping cart0
There are no products in the cart!
Continue shopping
0

Skráðu þig á póstlistann!

Fáðu allar fréttir, tilboð og aðrar upplýsingar beint í æð!