Knattspyrnufélagið FRAM

Æfingatöflur

Safamýri –  Veturinn 2016 – 2017

Gildir frá  5. sept.  2016
Æfingar fara fram á Framvelli í Safamýri  og FRAMvelli í Úlfarsárdal.

FLOKKUR MÁNUDAGUR ÞRIÐJUDAGUR MIÐVIKUD. FIMMTUDAGUR FÖSTUDAGUR LAUGARDAGUR
2. fl.karla
“98-”00
20:00-21:30
FRAMvöllur
17:00-18:30
Framvöllur
21:30-23:00
Egilshöll
Úlfarsárdalur  Nánar síðar.
3. fl.karla
“01-”02
18:30-20:00
Úlfarsárdalur
18:30-20:00 Framvöllur  18:30-20:00
Egilshöll
15:30-17:00
Framvöllur
4. fl.karla
“03-”04
1. 16:15-17:30
2. 17:30-18:45
Úlfarsárdalur
2. 15:50-17:00
1. 17:00-18:15
Framvöllur
1.16:0017:00
2.17:0018:00
Framvöllur
1. 15:00-16:15
2. 16:15-17:30
Úlfarsárdalur
5. fl.karla
“05-”06
16:00-17:00
Framvöllur
15:30-16:30
Framvöllur
15:30-17:00
Framvöllur
6. fl.karla
“07-”08
14:30-15:30
Framvöllur
14:30-15:30
Framvöllur
14:45-15:45
Framvöllur
7. fl.karla
“09-”10
14:30-15:30
Framvöllur
14:30-15:30
Framvöllur/
Framhús.
10:00-10:50
10:50-11:40
Breytilegt
8. fl.karla
“11 og yngri
17:10-18:00
Álftamýrarskóli
3.fl. kvenna.
 “01-”02
19:30-21:00
Varmá
18:30-20:00
Framvöllur
18:30-20:00
Egilshöll
4.fl. kvenna.
“03-”04
18:30-19:30
Úlfarsárdalur
16:00-17:00
Framvöllur
 18:30-19:30
Mosó Varmá
18:30-20:00
Egilshöll
5.fl. kvenna.
“05-”06
16:15-17:15
Úlfarsárdalur
16:00-17:00
Framvöllur
16:00-17:00
Framvöllur
15:45-17:00
Safamýri/Styrkur
6.fl. kvenna.
“07 „08
16:15- 17:15
Framvöllur
16:00-17:00
Álftamýri
16:00-17:00
Álftamýri
7.fl. kvenna.
„09-„10
16:00-17:00
Álftamýri
16:00-17:00
Álftamýri
10:00-11:00
Breytilegt.
8 fl. kvenna.
’11 og yngri 
17:10-18:00
Álftamýri

 

Grafarholt og Úlfarsárdalur  veturinn 2016 – 2017

Gildir frá 5.  sept. 2016
Æfingar fara fram á FRAMvelli í Úlfarsárdal og Framvelli Safamýri.

 

FLOKKUR MÁNUDAGUR ÞRIÐJUDAGUR MIÐVIKUD. FIMMTUDAGUR FÖSTUDAGUR LAUGARDAGUR
3. fl.karla
“01-”02
18:30-20:00
Úlfarsárdalur
18:30-20:00 Framvöllur 18:30-20:00
Egilshöll
15:30-17:00
Framvöllur
4. fl.karla
’03 – ’04
1. 16:15-17:30
2. 17:30-18:45
Úlfarsárdalur
2. 15:50-17:00
1. 17:00-18:15
Framvöllur
1.16:0017:00
2.17:0018:00
Framvöllur
1. 15:00-16:15
2. 16:15-17:30
Úlfarsárdalur
5. fl.karla
’05 – ’06
16:00-17:00
Úlfarsárdal
16:00-17:00
Úlfarsárdalur
15:30-17:00
Framvöllur
6. fl.karla
“07-”08
15:30-16:30
Egilshöll
14:45-16:45
Úlfarsárdal
16:00-17:00
Úlfarsárdal
7. fl.karla
’09 -’10
14:30-15:30
Egilshöll
17:30-18:30
Úlfarsárdal
Egilshöll 1. okt.
10:00-10:50
10:50-11:40
Breytilegt.
8. fl.karla
’11 – yngri
 17:10-18:00
Sæmundarskóli
Stúlkur
3.fl.kvenna.
“01-”02
19:30-21:00
Varmá
18:30-20:00
Framvöllur
18:30-20:00
Egilshöll
4.fl.kvenna.
“03-”04
18:30-19:30
Úlfarsárdalur
16:00-17:00
Framvöllur
 18:30-19:30
Mosó Varmá
 18:30-20:00
Egilshöll
5.fl.kvenna.
’05 -’06
 16:15-17:15
Úlfarsárdalur
16:00-17:00
Framvöllur
17:30-18:30
Úlfarsárdal
15:45-17:00
Safamýri/styrkur
6. fl.kvenna
’07 -’08
14:30-15:30
Ingunnarsk.
17:00-18:00
Úlfarsárdal
17:30-18:30
Egilshöll
7. flkvenna.
´09-´10
14:30-15:30
Ingunnarsk
14:30-15:30
Sæmundarsk
10:00-11:00
Breytilegt.
8. fl. kv.
’11 – yngri
 17:10-18:00
Sæmundarskóli

Birt með fyrirvara um  breytingar og innsláttar villur.