Knattspyrnufélagið FRAM

Æfingatöflur

Safamýri –  Veturinn 2017-2018

Gildir frá  4. sept. 2017
Æfingar fara fram á Framvelli í Safamýri, FRAMvelli í Úlfarsárdal, Egilshöll, íþróttahúsi  FRAM og Háaleitisskóla Safamýri.
Athugið að æfingar í Egilshöll hefjast 1. okt. 2017.

FLOKKUR MÁNUDAGUR ÞRIÐJUDAGUR MIÐVIKUD. FIMMTUDAGUR FÖSTUDAGUR LAUGARDAGUR
2. fl.karla
“99-”01
18:30-20:00
FRAMvöllur
21:30-23:00
Egilshöll
18:30-20:00
Úlfarsárdalur
18:30-20:00
FRAMvöllur
3. fl.karla
“02-”03
18:30-20:00
Úlfarsárdalur
18:30-20:00 Framvöllur 16:30-18:00
Framvöllur
18:30-20:00 Egilshöll
4. fl.karla
“04-”05
1.15:55-16:55
2. 16:55-17:55
Úlfarsárdalur
1. 16:00-17:15
2. 17:00-18:15
Framvöllur
2. 16:00-17:30
1. 17:30-19:00
Úlfarsárdalur
2. 14:45-16:00
1. 15:45-17:00
Framvöllur
5. fl.karla
“06-”07
15:20-16:20
Framvöllur
15:00-16:00
Framvöllur
11:30-12:30 Egilshöll
6. fl.karla
“08-”09
14:20-15:20
Framvöllur
14:30-15:30
Framvöllur
15:45-16:45
Framvöllur
7. fl.karla
“10-”11
14:20-15:20
Framvöllur
14:30-15:30
Framhús
10:00-11:00
Breytilegt
8. fl.karla
“12 og yngri
17:10-18:00
Háaleitisskóli
Safamýri.
11:30-12:30
Egilshöll
3.fl. kvenna.
 “02-”03
18:30-20.00
Úlfarsárdalur
17:30-19:00
Vamá
18:30-20:00
Úlfarsárdalur
10:00-11:30
Varmá
4.fl. kvenna.
“04-”05
16:30-17:30
Varmá Inni
16:00-17:00 ?
Framvöllur ?
16:3017:30
varmá úti??
16:30-17:30
Úlfarsárdalur
16:30-17:30
Egilshöll
5.fl. kvenna.
“06-”07
15:55-16:55
Framvöllur
16:00-17:00
Framvöllur
16:30-17:30
Egilshöll
6.fl. kvenna.
“08 „09
15:55-16:55
Framvöllur
16:00-17:00
Háaleitisskóli
16:00- 17:00
Háaleitisskóli
7.fl. kvenna.
„10-„11
16:00- 17:00
Háaleitisskóli
16:00- 17:00
Háaleitisskóli
10:00-11:00
Breytilegt
8 fl. kvenna.
’12 og yngri 
17:10-18:00
Háaleitisskóli
11:30-12:30
Egilshöll

 

Grafarholt og Úlfarsárdalur  veturinn 2017 -2018

Gildir frá 4.  sept.  2017
Æfingar fara fram á FRAMvelli í Úlfarsárdal, Framvelli Safamýri, Egilshöll og íþróttahúsum Ingunnar og Sæmundarskóla

Athugið að æfingar í Egilshöll hefjast 1. okt. 2017.

FLOKKUR MÁNUDAGUR ÞRIÐJUDAGUR MIÐVIKUD. FIMMTUDAGUR FÖSTUDAGUR LAUGARDAGUR
3. fl.karla
“02-”03
18:30-20:00
Úlfarsárdalur
18:30-20:00 Framvöllur 16:30-18:00
Framvöllur
18:30-20:00 Egilshöll
4. fl.karla
’04 – ’05
1.15:55-16:55
2. 16:55-17:55
Úlfarsárdalur
1. 16:00-17:15
2. 17:00-18:15
Framvöllur
2. 16:00-17:30
1. 17:30-19:00
Úlfarsárdalur
2. 14:45-16:00
1. 15:45-17:00
Framvöllur
5. fl.karla
’06 – ’07
15:00-16:00
Úlfarsárdalur
17:30-18:30
Egilshöll
11:30-12:30
Egilshöll
6. fl.karla
“08-”09
15:40-16:40
Úlfarsárdalur
16:30-17:30
Úlfarsárdalur
14:15-15:15
Egilshöll
7. fl.karla
’10 -’11
14:30-15:30
Egilshöll
16:30-17:30
Egilshöll
10:00-11:00
Breytilegt
8. fl.karla
’12 – yngri
17:10-18:00
Sæmundarskóli
11:30-12:30
Egilshöll
Stúlkur
3.fl.kvenna.
“02-”03
18:30-20.00
Úlfarsárdalur
17:30-19:00
Vamá
18:30-20:00
Úlfarsárdalur/Egilshöll
10:00-11:30
Varmá
4.fl.kvenna.
“04-”05
16:30-17:30
Varmá Inni
16:00-17:00 ?
Framvöllur ?
16:30-17:30
varmá úti ??
16:30-17:30
Úlfarsárdalur
16:30-17:30
Egilshöll
5.fl.kvenna.
’06 -’07
16:15-17:15
Úlfarsárdalur
16:00-17:00
Framvöllur
16:30-17:30
Egilshöll
6. fl.kvenna
’08 -’09
14:30-15:30
Egilshöll
14:30-15:30
Úlfarsárdal
17:30-18:30
Egilshöll
7.fl.kvenna.
´10-´11
14:30-15:30
Egilshöll
17:30-18:30
Egilshöll
10:00-11:00
Breytilegt
8. fl. kv.
’12 – yngri
17:10-18:00
Sæmundarskóla
11:30-12:30
Egilshöll

Birt með fyrirvara um  breytingar og innsláttar villur.