fbpx
okidoki

Knattspyrnufélagið FRAM opnar nýja heimasíðu!

Það er mikil gleðitíðindi að geta tilkynnt ykkur það að Knattspyrnufélagið FRAM hefur opnað nýja og snjallasímavæna heimasíðu. Lagt var af stað í þetta verkefni með Jósefsson.is sem sérhæfir sig í vefsíðulausnum fyrir fyrirtæki. Eftir nokkra vikna samstarf, þar sem hugmyndum að betri heimasíðu var kastað á milli hefur útkoman fengið að líta dagsins ljós kæru gestir.

Vefsíðan hefur margar nýjungar í för með sér og leggur FRAM upp með að skilaboð og upplýsingar komist vel til skila til neytenda. Ásamt skilvirkara fyrirkomulagi varðandi æfingatöflur, æfingagjöld, skráningu í stuðningsmannasveitir FRAM, fá fréttir félagsins meira og betra svæði. Einnig gefst fólki tækifæri á heimasíðunni að kynna sér íþróttamiðstöð FRAM í Úlfarsárdal, kanna hvort leiga á sal sé laus á ákveðnum tímum og bóka sér tíma í fundarherbergi félagsins í Safamýrinni.

Við kynnum einnig til leiks FRAMtíðarsjóð félagsins sem er gert að halda utan um framþróun félagsins næstu áratugina!

Instagram reikningur FRAM er nú beintengdur við heimasíðuna, www.instagram.com/framiceland.

Verið velkomin á nýja heimasíðu Knattspyrnufélagsins FRAM um ókomna tíð! – www.fram.is

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email