fbpx
FRAMtvitt

FRAM er komið á Twitter!

FRAMtvitt
Hleypt hefur verið af stokkunum FRAMtísti, frétta- og atburðastreng FRAM á samfélagsmiðlinum Twitter.  Á FRAMtístinu verða flutt tíðindi af gangi mála í FRAMleikjum karla og kvenna í handbolta og fótbolta og birtar stuttar fréttir úr herbúðum félagsins.

FRAMtístið á sér heimili hér á heimasíðu félagsins, í glugga ofarlega til hægri á síðunni.  Í raun þarf ekkert að gera til að nálgast upplýsingastreymið þar annað en að heimsækja heimasíðuna, þessi streymisgluggi hefur ekkert með það að gera hvort notendur eru virkir á Twitter eða ekki.

FRAMtístið má líka setja upp á t.d. snjallsíma eða spjaldtölvu, en þá þarf viðkomandi að vera Twitter-notandi og fylgja FRAMtísinu, eða gerast “follower”.  Til þess að bæta FRAMtístinu í sarpinn sinn á Twitter þarf einfaldlega að leita að “framiceland” eða “framfc” og smella á “follow”.

Auðvelt og fljótlegt er að stofna Twitter-aðgang á Twitter.com og hægt er að nota þennan aðgang til þess að nálgast fréttastreymi eingöngu; umferðinni á strengnum stýrir eigandinn/notandinn algjörlega sjálfur og hann þarf auðvitað ekki að tísta, eða birta pósta, frekar en hann vill.  Við mælum með því að snjallsíma- og spjaldtölvunotendur sæki Twitter-smáforritið (appið) eða sambærilegan miðlara ef hann er ekki til staðar og skrái sig þar inn með notandanafni og lykorði.

Til eru nokkur forrit sem höndla Twitter-streymi á þægilegan hátt og bjóða jafnvel upp á fleiri möguleika en Twitter-smáforritið sjálft.  HootSuite heldur t.d. utan um Twitter, Facebook, Google+, Foursquare og MySpace svo fátt eitt sé nefnt, Seesmic býr að sömu kostum og hefur líkað vel í Android-símum (HootSuite keypti Seesmic fyrir skemmstu) og við nefnum hér einnig til sögunnar smáforrit á borð við Plume, Tweetcaster, Tweetbot, Tweetbird og Twitterific.

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email
Karfa0
There are no products in the cart!
Halda áfram að versla
0