fbpx
image

Leikmenn meistaraflokks heimsóttu yngri flokkana

Í vikunni heimsóttu leikmenn meistaraflokks FRAM í fótboltanum yngri flokka félagsins. Strákarnir kíktu á æfingar hjá krökkunum bæði í Safamýrinni og Úlfarsárdalnum og afhentu öllum boðsmiða á leikinn mikilvæga gegn Fjölni á mánudagskvöldið.  Sá leikur getur ráðið miklu um það hvort við höldum sæti okkar í Pepsi deildinni.  Stuðningur áhorfenda getur skipt sköpum og hinir ungu iðkendur í FRAM ætla svo sannarlega ekki að láta sitt eftir liggja heldur fjölmenna á völlinn og taka mömmu og pabba og systkini sín með og styðja sitt lið.

imageimage

 

Fjölmennum öll í Laugardalinn á mánudag kl 19:15 og styðjum okkar menn til sigurs.

Áfram FRAM!

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email
Shopping cart0
There are no products in the cart!
Continue shopping
0

Skráðu þig á póstlistann!

Fáðu allar fréttir, tilboð og aðrar upplýsingar beint í æð!