fbpx
2.fl.ka

2. fl.ka. tryggði sér sæti í A deild að ári.

2. fl.ka. 2014Í gær tryggði 2. fl kk. sér sæti í A deild, deild hinna bestu fyrir árið 2015. Með þvi að sigra lið Keflavíkur með tveimur mörkum gegn engu í Keflavík.  Liðin enduðu þar með með sama stigafjölda 37 stig en Keflavik með 2 mörk í plús á Fram þannig að Fram fékk silfur pening en voru grátlega nálægt þvi að hampa bikarnum. Frábær frammistaða drengjanna í  gær kórónaði frábært sumar en flokkurinn varð einnig Reykavikurmeistari  i byrjum sumars.

Flokkurinn lék samtals : 29 mótaleiki  vann 17,  gerði 7 jafntefli  og tapaði 5 leikjum.  Að auki voru drengirnir mjög duglegir að dæma hjá yngri flokkum félagsins sem og að sinna gæslu á  heimaleikjum MFL KK. Í Þessum flokki eru fyrsti árgangurinn sem hóf að æfa fótbolta  undir merkjum FRAM í Grafarholti og hefur farið í gegnum barna og unglingastarf félagsins , og þeir eru bara þeir fyrstu af mörgum.

Þjálfarar flokksins eri þeir Haukur Hilmarsson og Aðalsteinn Aðalsteinsson.

 

Share this post

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on pinterest
Share on email
Karfa0
There are no products in the cart!
Halda áfram að versla
0